อบรมกีฬาฟุตบอล โครงการพัฒนากีฬาฟุตบอลสู่ความเป็นเลิศ
สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดกรุงเทพมหานคร ร่วมกับกรุงเทพมหานคร จัดการอบรมกีฬาฟุตบอล โครงการพัฒนากีฬาฟุตบอลสู่ความเป็นเลิศ ระหว่างวันที่ 25-28 ตุลาคม 2561 ณ ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์ โดยนายเอกวัฒน์ ลี้เทียน กรรมการบริหารสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดกรุงเทพมหานคร ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีปิดการแข่งขัน และมอบประกาศนียบัตรให้แก่ผู้เข้าร่วมการอบรมจำนวน 50 คน
![](https://scontent.fbkk22-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/44940924_2403261543025142_1115857435785953280_n.jpg?_nc_cat=104&_nc_ht=scontent.fbkk22-1.fna&oh=6c93e65cc34389d6eb89af7155a3fb00&oe=5C806F54)
Comments are closed.